Khách sạn ở Timiş có chỗ đỗ xe

Điểm Đến Phổ Biến Tại Timiş

Bản Đồ Timiş

Studio Cozy, Đặt Căn hộ Khách sạn ở Timiş có chỗ đỗ xe, Bãi đậu xe

Căn hộ

Khách sạn Timisoara, Timiş Bulevardul Eroilor de la Tisa, nr, 30-40
7/10 Tốt
Số phòng: 2
La Tusi Lovrin, Đặt Nhà khách Khách sạn ở Timiş có chỗ đỗ xe, Bãi đậu xe

Nhà khách

Đặt chỗ Lovrin, Timiş DN6
8.1/10 Rất tốt
10 đánh giá
Số phòng: 5
Pensiunea Maya, Đặt Nhà khách Khách sạn ở Timiş có chỗ đỗ xe, Bãi đậu xe

Nhà khách

Nhà nghỉ Cenad, Timiş Strada Principala, nr 1802
7.4/10 Tốt
10 đánh giá
Số phòng: 5
Irina Apartments, Đặt Căn hộ Khách sạn ở Timiş có chỗ đỗ xe, Bãi đậu xe

Căn hộ

Timisoara lưu trú, Timiş Aleea Nicolae Babac
9.9/10 Đặc biệt
10 đánh giá
Số phòng: 2
Villa RICH, Đặt  Khách sạn ở Timiş có chỗ đỗ xe, Bãi đậu xe

Chỗ ở Timisoara, Timiş Strada Liniștei nr. 7-9
6.5/10
2 đánh giá
Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 4
Vila Nei, Đặt Nhà khách Khách sạn ở Timiş có chỗ đỗ xe, Bãi đậu xe

Nhà khách

Lugoj lưu trú, Timiş Strada Fagetului, numarul 179
6/10
7 đánh giá
Số phòng: 6
Casa Blum, Đặt Nhà khách Khách sạn ở Timiş có chỗ đỗ xe, Bãi đậu xe

Nhà khách

Lugoj lưu trú, Timiş 2 Strada Cuza Vodă
9/10 Tuyệt vời
12 đánh giá
Số phòng: 6
Hiển Thị Thêm Khách Sạn
Tìm kiếm

697 khách sạn