Apartament si Studio Daniel
Đánh giá về Apartament si Studio Daniel
Khách sạn gần nhất
Apartament Daniel Căn hộ Khách sạn ở Eforie, Khách sạn Constanta đặt phòng
Strada 7 Noiembrie Nr.7A, 905350 Eforie Nord, Romania, Eforie, Eforie, 905350
Armand Topholiday Apartaments Cm Khách sạn Eforie lưu trú, Đặt chỗ Constanta
Strada 7 Noiembrie, Eforie Nord, Eforie, Eforie, Eforie
Vila Casa Esy Khách sạn Nhà nghỉ ở Eforie đặt phòng, Khách sạn giá rẻ Constanta
Str. Alexandru Ioan Cuza, Nr. 4, 905350 Eforie Nord, Romania, Eforie, Eforie, 905350
Vila Balan 1 Khách sạn Khách sạn ở Eforie, Constanta lưu trú
strada Armand Calinescu, nr. 7, Eforie, Eforie, 905350
Coral Studio Khách sạn Eforie lưu trú, Khách sạn ở Constanta
Strada Armand Călinescu, 14, Eforie Nord, România, Eforie, Eforie
Vila Balan 2 Khách sạn Phòng khách sạn Eforie, Khách sạn Constanta
Street Teilor 23, 905350 Eforie Nord, Eforie, Eforie, 905350
Chính sách của Apartament si Studio Daniel
-
Nhận phòng:
Từ 12:30 - 21:00
-
Trả phòng:
Đến 09:00
Apartament si Studio Daniel trên bản đồ
Câu hỏi thường gặp
Những điểm tham quan phổ biến nào nằm gần Apartament si Studio Daniel?
Các điểm tham quan gần nhất với Apartament si Studio Daniel: Lake Techirghiol Mud Baths (1.5 km), Tomis Marina (11 km), Constanta Casino (11 km), Acquarium (11 km), The Roman Mosaics (12 km), Museum of National History and Archeology (12 km), Ovidiu Square (12 km)
Thời gian nhận phòng và trả phòng là khi nào?
Nhận phòng tại Apartament si Studio Daniel từ Từ 12:30 - 21:00, trả phòng lúc Đến 09:00.
Cách đi đến Apartament si Studio Daniel?
Ga tàu Constanta Train Station chỉ cách đó 11 km.
Apartament si Studio Daniel nằm cách Mihail Kogălniceanu International Airport khoảng 34 km.
Tìm kiếm và so sánh khách sạn trên toàn thế giới
Điểm tham quan gần đó Apartament si Studio Daniel
Lake Techirghiol Mud Baths 1.5 km
Constanta Train Station 11 km
Tomis Marina 11 km
Constanta Casino 11 km
Acquarium 11 km
The Roman Mosaics 12 km
Ovidiu Square 12 km
Constanta Beach 12 km
Art Museum 12 km
Costinesti Shipwreck 12 km





















