Khách sạn tại San Miguel

Bản Đồ San Miguel

Khách sạn phổ biến tại San Miguel

Holiday Suites, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan Holiday Suites, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan Holiday Suites, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan

Khách sạn

San Miguel, Phòng khách sạn Palawan North National Hi-way, Puerto Princesa, 5300
8.9/10 Tuyệt vời
35 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 34
Ponce De Leon Garden Resort Palawan, Đặt Khu nghỉ dưỡng San Miguel Palawan Ponce De Leon Garden Resort Palawan, Đặt Khu nghỉ dưỡng San Miguel Palawan Ponce De Leon Garden Resort Palawan, Đặt Khu nghỉ dưỡng San Miguel Palawan

Khu nghỉ dưỡng

San Miguel, Chỗ ở Palawan 117 F Ponce De Leon Road San Pedro Puerto Princesa, Puerto Princesa, 5300
9.5/10 Đặc biệt
41 đánh giá
Bãi đậu xe Hồ bơi
đến trung tâm thành phố 3.3 km 1.5 km đến biển
Số phòng: 17
Hue Hotels and Resorts Puerto Princesa Managed by HII, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan Hue Hotels and Resorts Puerto Princesa Managed by HII, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan Hue Hotels and Resorts Puerto Princesa Managed by HII, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan

Khách sạn

San Miguel, Nhà nghỉ Palawan Puerto Princesa North Road KM 3, Puerto Princesa, 5300
8.7/10 Xuất sắc
20 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
đến trung tâm thành phố 3.2 km 1.2 km đến biển
Số phòng: 122
Balay Tuko Garden Inn, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan Balay Tuko Garden Inn, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan Balay Tuko Garden Inn, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan

Khách sạn

San Miguel, Khách sạn Palawan đặt phòng Road Barangay, San Manuel, Puerto Princesa, 5300
8.8/10 Xuất sắc
16 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
đến trung tâm thành phố 4.7 km 1.9 km đến biển
Số phòng: 15
At Home, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan At Home, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan At Home, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan

Khách sạn

San Miguel, Khách sạn Palawan Angel Cabanag Street, Puerto Princesa, 5300
9.1/10 Tuyệt vời
51 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 2

Khách sạn ở San Miguel có chỗ đỗ xe

Julieta's Pension House, Đặt Nhà nghỉ có bữa sáng San Miguel Palawan Julieta's Pension House, Đặt Nhà nghỉ có bữa sáng San Miguel Palawan Julieta's Pension House, Đặt Nhà nghỉ có bữa sáng San Miguel Palawan

Nhà nghỉ có bữa sáng

San Miguel, Khách sạn ở Palawan Wescom Road, Brgy. San Miguel, Puerto Princesa, 5300
8.5/10 Xuất sắc
18 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng
đến trung tâm thành phố 2.2 km 1.6 km đến biển
Số phòng: 14
A&J Pension, Đặt Nhà khách San Miguel Palawan A&J Pension, Đặt Nhà khách San Miguel Palawan A&J Pension, Đặt Nhà khách San Miguel Palawan

Nhà khách

San Miguel, Phòng khách sạn Palawan Blk B. Lot 6, Westville Subdivision, Puerto Princesa, 5300
9.2/10 Tuyệt vời
4 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng
Số phòng: 4
Costa Palawan Resort, Đặt Khu nghỉ dưỡng San Miguel Palawan Costa Palawan Resort, Đặt Khu nghỉ dưỡng San Miguel Palawan Costa Palawan Resort, Đặt Khu nghỉ dưỡng San Miguel Palawan

Khu nghỉ dưỡng

San Miguel, Khách sạn ở Palawan F. Ponce de Leon Road, Brgy San Pedro, Puerto Princesa, Palawan, 5300
7.9/10 Tốt
57 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
đến trung tâm thành phố 4.5 km 100 m đến biển
Số phòng: 100
Hotel Centro, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan Hotel Centro, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan Hotel Centro, Đặt Khách sạn San Miguel Palawan

Khách sạn

San Miguel, Đặt chỗ Palawan San Pedro National Highway, Puerto Princesa, 5300
7.8/10 Tốt
19 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 111

Khách sạn được đặt 1 lần hôm nay.

Nhà khách ở San Miguel

Roccksar Pension, Đặt Nhà khách San Miguel Palawan Roccksar Pension, Đặt Nhà khách San Miguel Palawan Roccksar Pension, Đặt Nhà khách San Miguel Palawan

Nhà khách

San Miguel, Palawan lưu trú Welcome road, Barangay San Miguel, Puerto Princesa, 5300
9.4/10 Tuyệt vời
14 đánh giá
Wi-Fi miễn phí
Số phòng: 62