Khách sạn tại Fortuna

Esquinas là một điểm đến hấp dẫn nằm trong tỉnh Alajuela, Costa Rica, nổi tiếng với cảnh quan thiên nhiên tuyệt đẹp và không gian yên bình phù hợp cho nhiều đối tượng khách từ gia đình đến cặp đôi, khách công tác hay dân phượt. Du khách đến đây có thể khám phá những khu rừng xanh mướt, tận hưởng hoạt động đi bộ đường dài, thăm đồn điền cà phê địa phương hoặc thưởng thức các món ăn truyền thống Costa Rica hấp dẫn như gallo pinto hay casado. Thời tiết quanh năm ôn hòa, mùa mưa từ tháng 5 đến tháng 11 làm cho cảnh vật thêm phần tươi tốt, trong khi mùa khô lại rất thích hợp cho các hoạt động ngoài trời.

Bản Đồ Fortuna

Amor Arenal Adults Friendly, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Amor Arenal Adults Friendly, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Amor Arenal Adults Friendly, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Đặt chỗ Alajuela 7 Km West of Downtown La Fortuna, La Fortuna, 21007
9.9/10 Đặc biệt
161 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi

Amor Arenal Adults Friendly tại La Fortuna là một lựa chọn cho những ai tìm kiếm một khoảng thời gian yên bình. Khách sạn nằm cách trung tâm khu vực khoảng 6 km. Sự kết nối được đảm bảo bởi truy cập Wi-Fi tốc độ cao. Khu vực đỗ xe riêng có sẵn cho khách lưu trú. Khách sạn cung cấp một khối lượng dịch vụ để tiện lợi cho chuyến đi của bạn, từ dịch vụ sẵn có 24/7 như giặt là và cho thuê xe đến các tiện nghi như một phòng tập thể dục và phòng gym.

Số phòng: 31
Nayara Springs - Adults only, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Nayara Springs - Adults only, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Nayara Springs - Adults only, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Khách sạn Alajuela Arenal Volcano National Park, 702 Road, La Fortuna, 21007
9.9/10 Đặc biệt
133 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi

Nayara Springs - Adults only là một sự lựa chọn đáng cân nhắc ở La Fortuna, cách trung tâm đô thị khoảng 6 km. Khách sạn này được thiết kế để mang đến một khoảng không riêng tư, yên tĩnh, hoàn hảo cho những du khách yêu thích sự thư giãn và tận hưởng những trải nghiệm độc đáo. Sự kết hợp giữa kiến trúc hiện đại và các yếu tố của văn hóa địa phương tạo nên một không gian sống sang trọng, tinh tế.

Số phòng: 35
Nayara Tented Camp, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Nayara Tented Camp, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Nayara Tented Camp, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Khách sạn và nhà nghỉ Alajuela Arenal Volcano National Park, La Fortuna, 21007
9.9/10 Đặc biệt
116 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi

Khám phá Nayara Tented Camp, một trải nghiệm lưu trú độc đáo giữa khung cảnh tự nhiên hùng vĩ của La Fortuna. Nằm cách trung tâm thị trấn khoảng sáu kilômét, địa điểm này mang đến sự yên tĩnh và kết nối với thiên nhiên. Khách sạn cung cấp các khu buồng lều cao cấp, được thiết kế để hòa mình vào môi trường xung quanh.

Số phòng: 18
Noah's Forest by Tifakara, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Noah's Forest by Tifakara, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Noah's Forest by Tifakara, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Khách sạn Alajuela đặt phòng 1.3 Km Norte del Parque de la Fortuna, La Fortuna, 21007
9.8/10 Đặc biệt
132 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi

Noah’s Forest by Tifakara chào đón bạn đến La Fortuna, một khu vực nổi tiếng với những điểm du lịch hấp dẫn. Khách sạn này nằm trong phạm vi vài phút đến trung tâm thị trấn, mang đến sự thuận tiện khi khám phá khu vực xung quanh. Nơi đây cung cấp chỗ ở yên tĩnh, phù hợp cho những ai tìm kiếm sự thư giãn và kết nối với thiên nhiên.

Số phòng: 14
Arenal Nayara Hotel & Gardens, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Arenal Nayara Hotel & Gardens, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Arenal Nayara Hotel & Gardens, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Khách sạn ở Alajuela 702 Road, La Fortuna, La Fortuna, 61001
9.7/10 Đặc biệt
85 đánh giá
Wi-Fi miễn phí All inclusive Bãi đậu xe Hồ bơi

Nayara Gardens ở La Fortuna, một nơi tập trung vào sự thư thái và khám phá. Khu nghỉ dưỡng này cách trung tâm thành phố khoảng 6 km, đặt trong một khu vực yên tĩnh gần các điểm tham quan nổi tiếng. Dịch vụ lễ tân 24 giờ đảm bảo sự hỗ trợ liên tục cho khách. Khách có thể thưởng thức các món ăn địa phương tại nhà hàng khu vực, hoặc thư giãn với đồ uống tại quán bar.

Số phòng: 44
Cabañas del Rio, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Cabañas del Rio, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Cabañas del Rio, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Alajuela lưu trú Ruta 702 la Fortuna-san Ramon, La Fortuna, 21007
9.8/10 Đặc biệt
68 đánh giá
Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 10
La Finca Lodge, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela La Finca Lodge, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela La Finca Lodge, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Phòng khách sạn Alajuela Fortuna, San Carlos, 21007
9.6/10 Đặc biệt
63 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 12
Arenal Manoa & Hot Springs, Đặt Khu nghỉ dưỡng Fortuna Alajuela Arenal Manoa & Hot Springs, Đặt Khu nghỉ dưỡng Fortuna Alajuela Arenal Manoa & Hot Springs, Đặt Khu nghỉ dưỡng Fortuna Alajuela

Khu nghỉ dưỡng

Fortuna, Khách sạn Alajuela đặt phòng From Fortuna center 7km towards Volcano, La Fortuna, 21007
9.3/10 Tuyệt vời
100 đánh giá
Wi-Fi miễn phí All inclusive Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 102

Khách sạn được đặt 1 lần hôm nay.

Hotel El Silencio del Campo, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel El Silencio del Campo, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel El Silencio del Campo, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Khách sạn Alajuela Catholic Church/La Fortuna 5 km nw, La Fortuna, 21007
9.4/10 Tuyệt vời
73 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 23
Hotel Roca Negra Del Arenal, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Roca Negra Del Arenal, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Roca Negra Del Arenal, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Phòng khách sạn Alajuela 2 kilometros oeste del parque, carretera al Volcan arenal, la Fortuna de san carlos C.R., 21007 Fortuna, Costa Rica, La Fortuna, 21007
9.3/10 Tuyệt vời
53 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 10
Hotel Secreto La Fortuna, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Secreto La Fortuna, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Secreto La Fortuna, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Khách sạn ở Alajuela 100 metros norte de la clínica, La Fortuna, 21007
9.2/10 Tuyệt vời
76 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 12
Fortuna Retreat, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Fortuna Retreat, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Fortuna Retreat, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Đặt chỗ Alajuela C. Don Vital Castro, La Fortuna, 21007
9.4/10 Tuyệt vời
44 đánh giá
Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 12
Hotel Campo Verde, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Campo Verde, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Campo Verde, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Chỗ ở Alajuela 9 km North from La Fortuna town, La Fortuna, 21007
9.2/10 Tuyệt vời
50 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng
Số phòng: 14
Hotel Villas Vilma, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Villas Vilma, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Villas Vilma, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Nhà nghỉ Alajuela 3 Km West From Fortuna Central Park, La Fortuna, 21007
9.4/10 Tuyệt vời
49 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 10
Lost Iguana Resort and Spa, Đặt Khu nghỉ dưỡng Fortuna Alajuela Lost Iguana Resort and Spa, Đặt Khu nghỉ dưỡng Fortuna Alajuela Lost Iguana Resort and Spa, Đặt Khu nghỉ dưỡng Fortuna Alajuela

Khu nghỉ dưỡng

Fortuna, Khách sạn Alajuela 1.5 km northwest from Arenal Dam, San Carlos, 21007
9.2/10 Tuyệt vời
66 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi

Lost Iguana Resort and Spa tọa lạc tại San Carlos, cách trung tâm thành phố khoảng 19 km. Khu nghỉ dưỡng này cung cấp một không gian yên bình, lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự thư giãn và kết nối với thiên nhiên. Sự kết hợp giữa tiện nghi hiện đại và vẻ đẹp hoang sơ tạo nên một trải nghiệm lưu trú độc đáo.

Số phòng: 42
Sangregado Lodge, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Sangregado Lodge, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Sangregado Lodge, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Phòng khách sạn Alajuela 2km East of Arenal Lake Dam, San Carlos, 21007
9.3/10 Tuyệt vời
62 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng

Sangregado Lodge là lựa chọn phù hợp cho những người tìm kiếm sự yên tĩnh. Nhà nghỉ nằm ở San Carlos, cách trung tâm khu vực khoảng 19 km. Sự tách biệt này mang lại không gian riêng tư, thích hợp cho những ai muốn tránh xa sự ồn ào của thành phố.

Số phòng: 11
Arenal Xilopalo, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Arenal Xilopalo, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Arenal Xilopalo, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Khách sạn giá rẻ Alajuela Calle 478, La Fortuna, 21007
8.9/10 Tuyệt vời
98 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 16
Hotel Monte Real, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Monte Real, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Monte Real, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Khách sạn và nhà nghỉ Alajuela 100 Meters South and 300 East of Central Park, La Fortuna, 21007
9/10 Tuyệt vời
25 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 15
Hotel Arte Natura, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Arte Natura, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Arte Natura, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Khách sạn giá rẻ Alajuela 2.5 Km east of Parque de la Fortuna, La Fortuna, 21007
9.2/10 Tuyệt vời
36 đánh giá
Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 14
Hotel Arenal Volcano Inn, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Arenal Volcano Inn, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Arenal Volcano Inn, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Phòng khách sạn Alajuela 21007 Fortuna 6.5 KM N Iglesia Catolica, La Fortuna, 20101
8.9/10 Tuyệt vời
54 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 25
Hotel Arenal Country Inn, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Arenal Country Inn, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Arenal Country Inn, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Nhà nghỉ ở Alajuela đặt phòng 1/2 Mile South from the Catholic Church, La Fortuna, 21007
8.8/10 Xuất sắc
73 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 29
Hotel San Bosco, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel San Bosco, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel San Bosco, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Nhà nghỉ ở Alajuela đặt phòng 200 m N de la Gasolineria, La Fortuna, 21007
9/10 Tuyệt vời
40 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 31
Hotel Volcan Verde, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Volcan Verde, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela Hotel Volcan Verde, Đặt Khách sạn Fortuna Alajuela

Khách sạn

Fortuna, Nhà nghỉ ở Alajuela đặt phòng 142 La Fortuna, 2km towards Arenal, La Fortuna, 404417
8.9/10 Tuyệt vời
42 đánh giá
Wi-Fi miễn phí Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 8
Hotel Boutique Casa Del Rio, Đặt Khách sạn boutique Fortuna Alajuela Hotel Boutique Casa Del Rio, Đặt Khách sạn boutique Fortuna Alajuela Hotel Boutique Casa Del Rio, Đặt Khách sạn boutique Fortuna Alajuela

Khách sạn boutique

Fortuna, Khách sạn Alajuela Av 301, La Fortuna, 21007
8.9/10 Tuyệt vời
50 đánh giá
Bữa sáng Bãi đậu xe Hồ bơi
Số phòng: 8
Hiển Thị Thêm Khách Sạn

Tìm kiếm

386 khách sạn